![iCoder](https://www.cdgs.co.th/wp-content/uploads/2023/08/Group-229.png)
โครงการนักพัฒนาโปรแกรมมืออาชีพโครงการที่จัดทำขึ้นเพื่อให้โอกาสทางการศึกษาด้านการพัฒนาโปรแกรมคอมพิวเตอร์ให้กับนักศึกษาที่สนใจประกอบอาชีพ โปรแกรมเมอร์
![ประโยชน์ที่นักศึกษาจะได้รับ](https://www.cdgs.co.th/wp-content/uploads/2023/08/ประโยชน์ที่นักศึกษาจะได้รับ.png)
![Pros](https://www.cdgs.co.th/wp-content/uploads/2023/08/Pros-3-768x83.png)
![คุณสมบัติผู้ต้องการสมัคร](https://www.cdgs.co.th/wp-content/uploads/2023/08/คุณสมบัติผู้ต้องการสมัคร.png)
1.กำลังศึกษาระดับปริญญาตรี ในชั้นปี 3 หรือปี 4 ในสาขาวิชา วิทยาการคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ เทคโนโลยีสารสนเทศ หรืออื่นๆ ที่เกี่ยวข้องกับการเขียนโปรแกรม
2. เกรดเฉลี่ยไม่ต่ำกว่า 2.7
3. มีใจรักการเขียนโปรแกรมคอมพิวเตอร์
![](https://www.cdgs.co.th/wp-content/uploads/2023/08/Contact-1536x479.png)